ติดต่อหาเรา email: phuketnews@gmail.com Tel: 0813974624 / 0818945256
เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน เทศบาลตำบลบางบาล เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน เทศบาลตำบลบางบาล
26 มกราคม 2567 เทศบาลตำบลราไวย์ นำโดยนายนิกร ปภากิจยศพัฒน์ รองนายกเทศมนตรี หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานเทศบาลตำบลบางบาล จังหวัดพระนครศรีอยุธยา หัวข้อนวัตกรรมการบริหารจัดการปัญหาบ้านเมืองมาใช้ประโยชน์อย่างเป็นรูปธรรม ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลราไวย์
|
ข่าวเทศบาลตำบลราไวย์