![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
นายก อบจ.ภูเก็ต ร่วมหารือการจัดงาน Thailand Boat Expo นายก อบจ.ภูเก็ต ร่วมหารือการจัดงาน Thailand Boat Expo
วันที่ 8 กันยายน 2566 เวลา 08.30 น. ณ ห้องประชุมองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต พร้อมด้วย นายก้องศักดิ์ คู่พงศกร ประธานหอการค้าจังหวัดภูเก็ต นายชนินทร์ อัยรักษ์ นายกสมาคมกีฬากระดานโต้คลื่นแห่งประเทศไทย และผู้เกี่ยวข้อง ร่วมประชุมหารือการจัดงาน Thailand Boat Expo ในระหว่างวันที่ 14-19 พฤศจิกายน 2566 ณ จังหวัดภูเก็ต ทั้งนี้ เพื่อดึงดูดให้แฟนกีฬาทางน้ำทั้งชาวไทยและต่างชาติเดินทางเข้ามาในจังหวัดภูเก็ตมากยิ่งขึ้น
|
ข่าว อบจ ภูเก็ต