![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
อบจ.ภูเก็ต ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน อบจ.นครพนม อบจ.ภูเก็ต ต้อนรับคณะศึกษาดูงาน อบจ.นครพนม
วันที่ 7 กันยายน 2566 เวลา 09.00 น. ณ ห้องประชุมคอซิมบี้ อาคาร 2 อบจ.ภูเก็ต นายเรวัต อารีรอบ นายกองค์การบริหารส่วนจังหวัดภูเก็ต พร้อมด้วย คณะผู้บริหาร สมาชิกสภา หัวหน้าส่วนราชการ และเจ้าหน้าที่องค์การบริหารส่วนจังหวัด ร่วมให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจากองค์การบริหารส่วนจังหวัดนครพนม นำโดย นางสาวศุภพานี โพธิ์สุ นายก อบจ.นครพนม เข้ารับฟังบรรยายสรุปเกี่ยวกับการส่งเสริมการพัฒนาเศรษฐกิจและการท่องเที่ยวของ อบจ.ภูเก็ต, การจัดการด้านสุขภาพภายใต้การบริหารงานของ อบจ.ภูเก็ต, การถ่ายโอน รพ.สต., ภูเก็ต Health Sandbox และการแพทย์ฉุกเฉิน อบจ.ภูเก็ต
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]()
|
ข่าว อบจ ภูเก็ต