![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
สันนิบาตเทศบาลจังหวัดภูเก็ตให้การต้อนรับคณะกรรมาธิการด้านสาธารณสุข สันนิบาตเทศบาลจังหวัดภูเก็ตให้การต้อนรับคณะกรรมาธิการด้านสาธารณสุข
ในการประชุมและสัมมนาการประชุม และสัมมนาทางวิชาการด้านสาธารณสุข
28 มีนาคม 2567 นายอรุณ โสฬส นายกเทศมนตรีตำบลราไวย์ ประธานสันนิบาตเทศบาลจังหวัดภูเก็ต และนายกเทศมนตรีจังหวัดภูเก็ต ให้การต้อนรับคณะกรรมาธิการด้านสาธารณสุข ในการประชุมและสัมมนาการประชุม และสัมมนาทางวิชาการด้านสาธารณสุข ครั้งที่ 1/2567 ณ ห้องบัวขาว โรงแรมไม้ขาวปาล์ม บีช รีสอร์ท อำเภอถลาง จังหวัดภูเก็ต
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]()
|
ข่าวเทศบาลตำบลราไวย์