![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานราชบุรี เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน
อาสาสมัครสาธารณสุข เทศบาลเมืองราชบุรี
29 พฤษภาคม 2567 เทศบาลตำบลราไวย์ นำโดยนายอรุณ โสฬส นายกเทศมนตรีตำบลราไวย์ สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานอาสาสมัครสาธารณสุข เทศบาลเมืองราชบุรี เพื่อให้อาสาสมัครสาธารณสุข (อสม.) และผู้บริหารท้องถิ่น มีโอกาสแลกเปลี่ยนเรียนรู้ประสบการณ์การทำงานด้านสุขภาพภาคประชาชนต่างพื้นที่ นำความรู้ และประสบการณ์ใหม่ๆ ที่ได้รับมาพัฒนาและวางแนวทางความร่วมมือในการพัฒนาการดำเนินงาน
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
ข่าวเทศบาลตำบลราไวย์