![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงาน อบต.ตาชี เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานจาก อบต.ตาชี
เทศบาลตำบลราไวย์ นำโดยนายนิกร ปภากิจยศพัฒน์ รองนายกเทศมนตรี สมาชิกสภาเทศบาล หัวหน้าส่วนราชการ พนักงานและเจ้าหน้าที่ เทศบาลตำบลราไวย์ ให้การต้อนรับคณะศึกษาดูงานองค์การบริหารส่วนตำบลตาชี จังหวัดยะลา หัวข้อการบริหารจัดการบ้านเมืองที่ดี ณ ห้องประชุมสภาเทศบาลตำบลราไวย์
![]() ![]() ![]() ![]() ![]() ![]() |
ข่าวเทศบาลตำบลราไวย์