![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
ม.อ.ภูเก็ตเป็นเจ้าบ้านให้การต้อนรับพี่น้องผู้ขับรถรับส่งสาธารณะ วันที่ 25-26 สิงหาคม 2563 มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ตเป็นเจ้าบ้านให้การต้อนรับพี่น้องผู้ขับรถรับส่งสาธารณะและ Taxi ในเขตจังหวัดภูเก็ตเพื่อเข้าร่วมอบรม”การให้บริการและการเป็นเจ้าบ้านที่ดี” เพื่อให้เกิดความประทับใจกับนักท่องเที่ยวที่มาเยือนจังหวัดภูเก็ต ซึ่งจัดโดยกองบังคับการตำรวจภูธรภูเก็ต ซึ่งพี่น้องที่ให้บริการขับรถรับส่งสาธารณะและ Taxi มากกว่า 1,000 คน เข้าร่วม
|
รอบรั้วการศึกษา