![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
ม.อ.ภูเก็ต จัดกิจกรรมปลูกป่าชายเลน 11 พฤศจิกายน 2563 รศ. ดร. พันธ์ ทองชุมนุม รองอธิการบดี มหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต พร้อมด้วย อาจารย์ บุคลากรและนักศึกษามหาวิทยาลัยสงขลานครินทร์ วิทยาเขตภูเก็ต จัดกิจกรรมปลูกป่าชายเลนในเขตตำบลวิชิต อำเภอเมือง จังหวัดภูเก็ต ตามนโยบายของผู้ว่าราชการจังหวัดภูเก็ต โดยมีเป้าหมาย 120 ไร่ ภายใน 1 ปี |
รอบรั้วการศึกษา