![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
การประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่น การประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่น
(26/9/65) เวลา 09.00 น. ที่ห้องประชุมเทศบาลฯ นายเฉลิมพล เกิดทรัพย์ นายกเทศมนตรีตำบลศรีสุนทร เป็นประธานการประชุมคณะกรรมการกองทุนหลักประกันสุขภาพท้องถิ่นเทศบาลตำบลศรีสุนทร โดยมีนางติ๋วรัตน์ ตันพงศ์เจริญ ปลัดเทศบาล นายอำนวย หลิมปานนท์ สมาชิกสภา นางสาวขวัญใจ กุลพัฒนโสภณ สมาชิกสภา และคณะกรรมการกองทุนฯ ร่วมประชุม การประชุมในครั้งนี้เพื่อสรุปผลการดำเนินการของกองทุนหลักประกันฯ ประจำปี 2565 อีกทั้งพิจารณาแผนการเงิน ประจำปี 2565 และพิจารณาแผนงาน/โครงการ ประจำปี 2565
![]() ![]() ![]() ![]() |
เทศบาลตำบลศรีสุนทร