![Got News Read Me?อยากรู้ข่าวอ่านภูเก็ตออนไลน์หรือยัง?]( https://www.phuketonlinenews.com/images/1135577764/OnlineLink.gif)
![](/images_profiles/heading2.jpg)
แสดงความยินดี ผู้ว่า ททท.คนใหม่ ![]() พีระพงศ์ ผลประมูล ประธานชมรมผู้สื่อข่าวภูเก็ต มอบกระเช้าแสดงความยินดีแก่ นางพรศิริ มโนหาญ ผู้ว่าการการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยคนใหม่ เมื่อเร็ว ๆ นี้ นายไมตรี นฤขัติพิชัย นายกสมาคมธุรกิจท่อง การท่องเที่ยวจังหวัดภูเก็ต มอบกระเช้าแสดงความยินดีแก่ นางพรศิริ มโนหาญ ผู้ว่าการการท่องเที่ยวแห่งประเทศไทยคนใหม่
|
รอบรั้วการศึกษา